Mula > Mga makina ng kape > K7 (2 gruppi)
K7 (2 grupo)
Ang K7 2 grupo ay isang compact na makinang pang-kape na ginagarantiya kaepektibo at mababang pagkonsumo ng enerhiya. Teknolohiya maraming boiler Pinapayagan kang kontrolin ang temperatura ng infusion ng bawat indibidwal na grupo. Magagamit sa parehong mga bersyon na may giling na kape na sa ESE pod.
Teknolohiya at pagganap
Maramihang palayok / Maramihang singaw
Magkahiwalay na mga boiler na may XLVI preheating system upang i-optimize ang paghahatid ng espresso at produksyon ng singaw.
PID na sistema ng pag-init
Awtomatikong sistema ng kontrol sa temperatura upang mapabuti ang katatagan sa init ng makina.
XLVI Maayos na Daloy
Uri ng pagkuha: makinis at tuloy-tuloy na daloy para sa isang malasutlang espresso na may pare-parehong tekstura.
Pag-iipon ng enerhiya
Maaaring i-programa ang pag-on at pag-off at may opsyon na itakda ang makina sa mode na matipid sa enerhiya.
Mekanikal at elektronikong paunang pag-infuse (maaaring i-adjust)
Ang naaayos na elektronikong paunang pagbabad ay nag-o-optimize ng aroma at ekstraksyon ng bawat kape.
Volumetrik na pagdidosis
Tinitiyak ng sistemang volumetric ang tumpak na dosis para sa pantay at pare-parehong ekstraksyon.
Lance, maaabot mo
Salamat sa teknolohiyang U Can Touch, mananatiling komportable sa paghipo ang mga wand.
Maaaring i-customize na makina
Maaaring i-customize ang makina sa mga kulay, materyales, at aksesorya. Mangyaring sumangguni sa listahan ng presyo para sa pag-customize.
XLVI Pagsingaw
Patuloy na presyon at daloy ng singaw para sa isang compact at hydrated na cream (3 nozel na mapagpipilian: 1, 1.2, at 1.5 mm).
Doble koneksyon sa tubig
Dalawang pagpipilian para sa koneksyon ng tubig: tangke o direktang koneksyon sa tubo.
Karanasan ng gumagamit
Timera para sa pag-ekstrak ng kape at wand ng singaw, bilang ng mL
Madaling gamitin na keyboard
Awtomatikong paghuhugas
LCD na may touch display
Katawan na hindi kinakalawang na asero
Awtomatikong paalala para sa pagpapanatili, pagsala, at paghuhugas
Mga teknikal na espesipikasyon
| Netong timbang (bukod sa lalagyan) | 37.2 kg (57 kg) |
|---|---|
| Sukat (Lapad x Taas x Lalim) | 61 x 42 x 45 cm |
| Sukat (pag-iimpake) | 67 x 70 x 59 cm |
| Mga serbisyo sa kapasidad ng boiler | 2.3 litro |
| Hawak-filter Ø | 52 milimetro |
| Kapangyarihan | Dalawang libong apat na raang W |
| Dalas | 50–60 Hz |
| Boltahe | 220–240 V |
| Teknolohiya | Bloke ng init |
| Pumpa | Panginginig |





