Mula > Mga makina ng kape > Indipendente
Malaya
Ang’Malaya ay isang kasangkapan na nagpapahintulot sa pagkuha ng espresso na kape. Ang natatanging katangian nito ay na lahat ng mga teknolohikal na sangkap kinakailangan para sa pagpapatakbo nito ay Isinama mismo sa makinarya, nang walang presensya ng mga sangkap sa ilalim ng counter. Ang posibilidad ng Baguhin ang presyon, daloy at temperatura, pinapayagan ang barista na I-customize ayon sa nais’pagkuha, para sa isang natatangi at eksklusibong produktong tasa.
Teknolohiya at pagganap
PID na sistema ng pag-init
Awtomatikong sistema ng kontrol sa temperatura upang mapabuti ang katatagan sa init ng makina.
XLVI Maayos na Daloy
Uri ng pagkuha: makinis at tuloy-tuloy na daloy para sa isang malasutlang espresso na may pare-parehong tekstura.
Pag-iipon ng enerhiya
Maaaring i-programa ang pag-on at pag-off at may opsyon na itakda ang makina sa mode na matipid sa enerhiya.
Mekanikal at elektronikong paunang pag-infuse (maaaring i-adjust)
Ang naaayos na elektronikong paunang pagbabad ay nag-o-optimize ng aroma at ekstraksyon ng bawat kape.
Volumetrik na pagdidosis
Tinitiyak ng sistemang volumetric ang tumpak na dosis para sa pantay at pare-parehong ekstraksyon.
Maaaring i-customize na makina
Maaaring i-customize ang makina sa mga kulay, materyales, at aksesorya. Mangyaring sumangguni sa listahan ng presyo para sa pag-customize.
Kit ng profile ng presyon (kagamitang karagdagan)
Maaaring i-adjust ang presyon (0–12 bar) nang manu-mano at/o sa pamamagitan ng software.
Pompabassa Kit (kagamitan)
Hawak-filter para sa mababang-presyur na pagkuha. Kasama ang kit ng profile ng presyon.
Tea Software
Software para sa tsaa na nagpapahintulot sa iyo na magtimpla ng tsaa nang kontrolado. May opsyon na magdagdag ng tagahawak ng filter ng tsaa bilang isang aksesorya.
Karanasan ng gumagamit
Timera para sa pag-ekstrak ng kape at wand ng singaw, bilang ng mL
Madaling gamitin na keyboard
Awtomatikong paghuhugas
TFT na touch display
Magagamit ang maliit na base model at patag na grill.
Awtomatikong paalala para sa pagpapanatili, pagsala, at paghuhugas
Mga teknikal na espesipikasyon
| Netong timbang (bukod sa lalagyan) | 21 kg (44 kg) |
|---|---|
| Sukat (Lapad x Taas x Lalim) | 25 x 45 x 55 cm |
| Sukat (pag-iimpake) | 73 x 69 x 62 cm |
| Kapasidad ng produksyon | Patuloy na siklo |
| Saklaw ng presyon | 0–12 bar |
| Daloy ng tubig | 0–1.5 litro bawat minuto |
| Hawak-filter Ø | 58 milimetro |
| Kapangyarihan | 1300 W |
| Dalas | 50–60 Hz |
| Boltahe | 220–240 V |
| Teknolohiya | 7.5 kg na grupo ng tanso na nasawsaw sa solvent |
| Pumpa | Panlabas na rotary pump 200 l/h |




